marco 1.25.0 - en to is translation catalogue (126 entries)

en: Desktop
is: Skjáborð

en: Take a screenshot
is: Taka skjámynd

en: Take a screenshot of a window
is: Taka skjámynd af glugga

en: Window Management
is: Gluggastjórnun

en: Move between windows immediately
is: Flytja á milli glugga án seinkunar

en: Switch to workspace 1
is: Skipta yfir á vinnusvæði 1

en: Switch to workspace 2
is: Skipta yfir á vinnusvæði 2

en: Switch to workspace 3
is: Skipta yfir á vinnusvæði 3

en: Switch to workspace 4
is: Skipta yfir á vinnusvæði 4

en: Switch to workspace 5
is: Skipta yfir á vinnusvæði 5

en: Switch to workspace 6
is: Skipta yfir á vinnusvæði 6

en: Switch to workspace 7
is: Skipta yfir á vinnusvæði 7

en: Switch to workspace 8
is: Skipta yfir á vinnusvæði 8

en: Switch to workspace 9
is: Skipta yfir á vinnusvæði 9

en: Switch to workspace 10
is: Skipta yfir á vinnusvæði 10

en: Switch to workspace 11
is: Skipta yfir á vinnusvæði 11

en: Switch to workspace 12
is: Skipta yfir á vinnusvæði 12

en: Toggle fullscreen mode
is: Fletta heilskjáham

en: Close window
is: Loka glugga

en: Raise window above other windows
is: Hækka glugga upp fyrir aðra glugga

en: Lower window below other windows
is: Lækka glugga niður fyrir aðra glugga

en: Maximize window vertically
is: Hámarka glugga lóðrétt

en: Maximize window horizontally
is: Hámarka glugga lárétt

en: Move window to workspace 1
is: Flytja glugga yfir á vinnusvæði 1

en: Move window to workspace 2
is: Flytja yfir á vinnusvæði 2

en: Move window to workspace 3
is: Flytja yfir á vinnusvæði 3

en: Move window to workspace 4
is: Flytja yfir á vinnusvæði 4

en: Move window to workspace 5
is: Flytja yfir á vinnusvæði 5

en: Move window to workspace 6
is: Flytja yfir á vinnusvæði 6

en: Move window to workspace 7
is: Flytja yfir á vinnusvæði 7

en: Move window to workspace 8
is: Flytja yfir á vinnusvæði 8

en: Move window to workspace 9
is: Flytja yfir á vinnusvæði 9

en: Move window to workspace 10
is: Flytja yfir á vinnusvæði 10

en: Move window to workspace 11
is: Flytja yfir á vinnusvæði 11

en: Move window to workspace 12
is: Flytja yfir á vinnusvæði 12

en: Move window one workspace to the left
is: Flytja glugga til vinstri um eitt vinnusvæði

en: Move window one workspace to the right
is: Flytja glugga til hægri um eitt vinnusvæði

en: Move window one workspace up
is: Flytja glugga upp um eitt vinnusvæði

en: Move window one workspace down
is: Flytja glugga niður um eitt vinnusvæði

en: Arrangement of buttons on the titlebar
is: Staðsetning takka á tiltilrönd

en: Window focus mode
is: Fókusgerð glugga

en: Action on title bar double-click
is: Aðgerð við tvíklikk á titilrönd

en: Delay in milliseconds for the auto raise option
is: Seinkun í millisekúndum fyrir sjálfvirka hækkun valmöguleikan

en: Current theme
is: Núverandi þema

en: Window title font
is: Leturgerð gluggatitils

en: Number of workspaces
is: Fjöldi vinnusvæða

en: Enable Visual Bell
is: Virkja sýnilega bjöllu

en: System Bell is Audible
is: Kerfisbjalla er heyranleg

en: Determines whether applications or the system can generate audible 'beeps'; may be used in conjunction with 'visual bell' to allow silent 'beeps'.
is: Ákvarðar hvort forrit eða kerfið geti búið til heyranlegt 'bíbb'. Er hægt að nýta í samhengi með 'sýnilegri bjöllu' þegar leyfa á hljóðlaus 'bíbb'

en: Visual Bell Type
is: Gerð sýnilegrar bjöllu

en: Compositing Manager
is: Stjórnun skjásamsetningar

en: (Not implemented) Navigation works in terms of applications not windows
is: (Ekki ennþá innfært) Vöfrun virkar innan einungis í samhengi við forrit en ekki glugga

en: Name of workspace
is: Nafn vinnusvæðis

en: The name of a workspace.
is: Nafn vinnusvæði.

en: Run a defined command
is: Keyra tiltekna skipun

en: Unknown window information request: %d
is: Óþekkt beiðni um upplýsingar glugga: %d

note: Translators: %s is a window title
en: <tt>%s</tt> is not responding.
is: <tt>%s</tt> svarar ekki.

en: You may choose to wait a short while for it to continue or force the application to quit entirely.
is: Þú getur annað hvort hinkrað augnablik og leyft forritinu að halda áfram eða þú getur neytt forritið til að slökkva algjörlega á sér.

en: _Wait
is: _Bíða

en: _Force Quit
is: _Þvinga til að hætta

en: Failed to get hostname: %s
is: Ekki tókst að ná í nafn hýsils: %s

en: Missing %s extension required for compositing
is: Viðbótina %s þarf til skjásamsetningar

en: Failed to open X Window System display '%s'
is: Mistókst að opna X-gluggakerfisskjá '%s'

note: Displayed when a keybinding which is * supposed to launch a program fails.
en: There was an error running <tt>%s</tt>:
    
    %s
is: Villa kom upp við keyrslu <tt>%s</tt>:
    
    %s

en: No command %d has been defined.
is: Engin skipun %d hefur verið skilgreind.

en: Cancel
is: Hætta við

en: Disable connection to session manager
is: Afvirkja tengingu við setustjóra

en: Specify session management ID
is: Tilgreindu setustjórnunarkenni

en: X Display to use
is: X skjár sem á að nota

en: Print version
is: Prenta útgáfunúmer

en: Make X calls synchronous
is: Gera X köllin samhæfð

en: Turn compositing on
is: Virkja skjásamsetningu

en: Turn compositing off
is: Slökkva á skjásamsetningu

en: Failed to restart: %s
is: Ekki tókst að endurræsa: %s

en: Workspace %d
is: Vinnusvæði %d

en: Screen %d on display '%s' is invalid
is: Skjáglugginn %d á skjá '%s' er ógildur

en: Screen %d on display "%s" already has a window manager; try using the --replace option to replace the current window manager.
is: Skjáglugginn %d á skjá '%s'  hefur nú þegar með gluggastjóra; reyndu að nota --replace valkostinn til þess að skipta út núverandi gluggastjóra.

en: Could not create directory '%s': %s
is: Ekki tókst að búa til möppu '%s': %s

en: nested <window> tag
is: hreiðraður <window> tag

en: Failed to open debug log: %s
is: Ekki tókst að opna aflúsunarskrá: %s

en: Failed to fdopen() log file %s: %s
is: Ekki tókst að fdopen() log skrá %s: %s

en: Opened log file %s
is: Opnaði log skrá %s

en: Marco was compiled without support for verbose mode
is: Marco var vistþýtt án stuðnings við aukin villuleitarham

en: Window manager:
is: Gluggastjóri:

en: Bug in window manager:
is: Lús í gluggastjóra:

en: Window manager warning:
is: Viðvörun gluggastjóra:

en: Window manager error:
is: Villa gluggastjóra:

note: Translators: the title of a window from another machine
en: %s (on %s)
is: %s (á %s)

note: Simple case-- don't bother to look it up.  It's root.
en: %s (as superuser)
is: %s (sem stjórnandi)

note: Translators: the title of a window owned by another user * on this machine
en: %s (as %s)
is: %s (sem %s)

note: Translators: the title of a window owned by another user * on this machine, whose name we don't know
en: %s (as another user)
is: %s (sem annar notandi)

en: Usage: %s
is: Notkun: %s

en: Close Window
is: Loka glugga

en: Window Menu
is: Gluggavalmynd

en: Minimize Window
is: Lágmarka glugga

en: Maximize Window
is: Hámarka glugga

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Mi_nimize
is: Lág_marka

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Ma_ximize
is: _Hámarka

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Unma_ximize
is: Minn_ka glugga

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: Roll _Up
is: Rúlla _Upp

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Unroll
is: _Rúlla Niður

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Move
is: _Flytja

note: Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Resize
is: Bre_yta stærð

note: separator Translators: Translate this string the same way as you do in libwnck!
en: _Close
is: _Loka

en: Workspace %s%d
is: Vinnusvæði %s%d

en: top
is: toppur

en: bottom
is: botn

en: left
is: vinstri

en: right
is: hægri

en: Could not parse color "%s"
is: Ekki tókst að greina lit "%s"

en: Failed to load theme "%s": %s
is: Ekki tókst að hlaða inn þema "%s": %s

note: Translators: This means that an attribute which should have been found * on an XML element was not in fact found.
en: No "%s" attribute on element <%s>
is: Engin „%s“ eiginleiki í nóðunni <%s>

en: Line %d character %d: %s
is: Lína %d tákn %d: %s

en: Attribute "%s" is invalid on <%s> element in this context
is: Eigindin „%s“ er ógild á <%s> stakinu í þessu samhengi

en: Could not parse "%s" as an integer
is: Ekki tókst að greina "%s" sem heiltölu

en: Integer %ld must be positive
is: Heiltalan %ld verður að vera jákvæð

en: Integer %ld is too large, current max is %d
is: Heiltalan %ld er of stór. Núverandi hámark er %d

en: Could not parse "%s" as a floating point number
is: Ekki tókst að greina "%s" sem floating point tölu

en: Element <%s> is not allowed below <%s>
is: Stakið <%s> er ekki leyft hér að neðan <%s>

en: Distance "%s" is unknown
is: Fjarlægð "%s" er óþekkt

en: Aspect ratio "%s" is unknown
is: Stærðarhlutföll "%s" eru óþekkt

en: Unknown function "%s" for button
is: Óþekkt fall "%s" fyrir hnapp

en: Unknown state "%s" for button
is: Óþekkt staða "%s" fyrir hnapp

en: Element <%s> is not allowed inside a <%s> element
is: Stakinu <%s> er ekki leyft inni í <%s> staki

en: No text is allowed inside element <%s>
is: Enginn texti leyfður inni í staki <%s>

en: Border
is: Jaðar
