plasma-firewall - en to is translation catalogue (112 entries)

en: Error fetching information from the firewall.
is: Villa við að sækja upplýsingar frá eldveggnum.

en: firewalld saving (runtime to permanent)
is: firewalld vistun (runtime to permanent)

en: firewalld saving
is: firewalld vistun

en: firewalld listing rules and services
is: firewalld telur upp reglur og þjónustur

[ctx: @title:column]
en: Protocol
is: Samskiptastaðall

[ctx: @title:column]
en: Local address
is: Staðbundið vistfang

[ctx: @title:column]
en: Foreign address
is: Framandi vistfang

[ctx: @title:column]
en: Status
is: Staða

[ctx: @title:column]
en: Program
is: Forrit

en: Failed to get connections: %1
is: Mistókst að sækja tengingar: %1

en: Not Connected
is: Ekki tengt

en: Established
is: Tengingu komið á

en: Listening
is: Vaktar

en: Invalid arguments passed to the profile
is: Ógild viðföng send á prófílinn

en: Error saving the profile.
is: Villa við að vista prófíl

en: Invalid arguments passed to delete profile
is: Ógild viðföng send til að eyða prófíl

en: Could not remove the profile from disk.
is: Gat ekki fjarlægt prófíl af diski

en: Invalid argument passed to add Rules
is: Ógilt viðfang sent til að bæta við reglum

en: An error occurred in command '%1': %2
is: Villa kom upp í skipun '%1': %2

en: There was an error in the backend! Please report it.
    %1 %2
is: Það kom upp villa í bakenda! Láttu endilega vita.
    %1 %2

en: Error fetching firewall logs: %1
is: Villa við að sækja eldveggsannála: %1

en: Any
is: Hvað sem er

[ctx: @title:column]
en: From
is: Frá

[ctx: @title:column]
en: Source port
is: Upprunatengi

[ctx: @title:column]
en: To
is: Til

[ctx: @title:column]
en: Destination port
is: Viðtökutengi

[ctx: @title:column]
en: Interface
is: Viðmót

[ctx: @title:column]
en: Action
is: Aðgerð

[ctx: @title:column]
en: Time
is: Tími

[ctx: @title:column]
en: Date
is: Dagsetning

[ctx: address on interface]
en: %1 on %2
is: %1 á %2

en: Anywhere
is: Hvar sem er

[ctx: firewallAction incoming]
en: %1 incoming
is: %1 á leið inn

[ctx: firewallAction outgoing]
en: %1 outgoing
is: %1 á leið út

en: Yes
is: Já

[ctx: @title:column]
en: IP
is: IP-tala

[ctx: @title:column]
en: Logging
is: Skrái í annál

en: Invalid Call
is: Ógilt kall

en: Off
is: Slökkt

en: Low
is: Lágt

en: Medium
is: Miðlungs

en: High
is: Hátt

en: Full
is: Fullt

en: None
is: Ekkert

en: New connections
is: Nýjar tengingar

en: All packets
is: Allir pakkar

en: Allow
is: Leyfa

en: Deny
is: Neita

en: Reject
is: Hafna

en: Limit
is: Takmörk

en: Policy:
is: Regla:

en: Direction:
is: Stefna:

en: Incoming
is: Á innleið

en: Outgoing
is: Á útleið

en: IP Version:
is: IP-útgáfa:

en: Source:
is: Uppruni:

en: Destination:
is: Áfangastaður:

en: Protocol:
is: Samskiptastaðall:

en: Interface:
is: Viðmót:

en: Logging:
is: Annálaskráning:

en: Connections
is: Tengingar

en: There are currently no open connections
is: Það eru engar tengingar opnar eins og er

en: Created a blacklist rule from this connection.
is: Útbjó bannlistareglu út frá þessari tengingu

en: could not find iproute2 or net-tools packages installed.
is: fann ekki iproute2 eða net-tools pakkana uppsetta.

en: Any IP address
is: Hvaða IP-tala sem er

en: Firewall Logs
is: Eldveggsannálar

en: There are currently no firewall log entries
is: Það eru engar eldveggsannálafærslur

en: Created a blacklist rule from this log entry.
is: Útbjó bannlistareglu út frá þessari annálafærslu.

en: Allow all connections
is: Leyfa allar tengingar

en: Ignore
is: Hunsa

en: Keeps the program waiting until the connection attempt times out, some short time later.
is: Lætur forritið bíða þar til tengitilraunirnar falla á tíma, eftir smástund.

en: Produces an immediate and very informative 'Connection refused' message
is: Setur fram tafarlaus og mjög fróðleg 'Tengingu hafnað' skilaboð

en: Add Rule…
is: Bæta við reglu…

[ctx: 'view' is being used as a verb here]
en: View Connections
is: Skoða tengingar

[ctx: 'view' is being used as a verb here]
en: View Logs
is: Skoða annála

en: Disabling…
is: Afvirkja...

en: Enabled
is: Virkt

en: Enabling…
is: Virkja...

en: Disabled
is: Óvirkt

en: The firewall application, please install %1
is: Eldveggsforritið, settu upp %1

en: Permission denied
is: Heimild hafnað

en: You recently updated your kernel. Iptables is failing to initialize, please reboot.
is: Þú uppfærðir kjarnann nýlega. Iptables tekst ekki að frumstilla, þú skalt endurræsa tölvuna.

en: Error enabling firewall: %1
is: Villa við að virkja eldvegg: %1

en: Error disabling firewall: %1
is: Villa við að afvirkja eldvegg: %1

en: Create A New Firewall Rule
is: Búa til nýja eldveggsreglu

en: Edit Firewall Rule
is: Breyta eldveggsreglu

en: Please restart plasma firewall, the backend disconnected.
is: Endurræstu plasma-eldvegginn, bakendinn var aftengdur.

en: Error creating rule: %1
is: Villa að búa til reglu: %1

en: Error updating rule: %1
is: Villa við að uppfæra reglu: %1

en: Create
is: Búa til

en: Save
is: Vista

en: Firewall type:
is: Tegund eldveggs:

[ctx: @info]
en: Firewall version: %1
is: Útgáfa eldveggs: %1

en: Default Incoming Policy:
is: Sjálfgefin regla um innleið:

en: Default Outgoing Policy:
is: Sjálfgefin regla um útleið:

en: Error changing policy: %1
is: Villa við að breyta reglu: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Edit Rule
is: Breyta reglu

en: Error removing rule: %1
is: Villa við að fjarlægja reglu: %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Remove Rule
is: Fjarlægja reglu

en: Firewall is disabled
is: Slökkt á eldvegg

en: No firewall rules have been added
is: Engum eldveggsreglum hefur verið bætt við

[ctx: @info]
en: Click the <interface>Add Rule…</interface> button to add one
is: Smelltu á <interface>Bæta við reglu…</interface>  til að bæta við reglu

[ctx: @info]
en: Click switch above to enable it
is: Smelltu á rofa hér fyrir ofan til að virkja hann.

en: Please install a firewall, such as ufw or firewalld
is: Settu upp eldvegg, til dæmis ufw eða firewalld

en: Any Port
is: Hvaða tengi sem er

en: New Connections
is: Nýjar tengingar

en: All Packets
is: Allir pakkar

en: The default incoming policy is already '%1'.
is: Sjálfgefin regla um innleið er nú þegar '%1'.

en: The default outgoing policy is already '%1'.
is: Sjálfgefin regla um útleið er nú þegar '%1'.

en: Allow connections for:
is: Leyfa tengingar fyrir:

en: Application:
is: Forrit:

en: Blacklist Connection
is: Setja tengingu á bannlista
